WANAFUNZI WA PRIMARY WANASWA WAKIFANYA MAPENZI.....

clip_image003Wanafunzi wa shule moja ya msingi walinaswa wakifanya ngono kichakani huku wakiwa bado wamevaa unfom za shule kitu ambacho kinaendeleza matukio ya kumomonyoka kwa maadili hasa kwa jamii ya kiafrika 
Now, children are beginning to do what is not supposed to be done or talked about at their age, but the blame we don't feel should be put on them, because most of them is from peer pressure, seeing it's too much in their daily lives that they now think its normal and so many other things.
It was not long ago that we saw two students kíssing in class, guess that one was only a little.
Here these two secondary school students are doing it in the forest within their school. These days, its not much of a big deal, and if people don't come to see what they are doing by allowing students watch bad movie which nollywood producers have began to show like this one "Bold 5 Babes" then the future will only be worse.
Hapa sasa tunaanza kuona ile kauli ya Mh,Rais Wanafunzi wanaopata mimba ni vihere here vyao!
My Blogger Tricks
blogger

3 comments:

  1. Secondary not primary school students

    ReplyDelete
  2. Naona hii picha haina sabababu yoyote kuweka ktk hii blog yako ( yenu) , maana haielezei shule ya msingi gani, kutoka mkoa, wilaya, tarafa, au kata gani, mwaka , mwezi,au tarehe ipi, hatua zilizochukuliwa dhidi ya wanafunnzi hao n.k. Hii inaonesha kwamba ni kiherehere chako/ chenu wana blog hii kujaza mapicha yasio na maadili wala fundisho kwa jamii! Picha hii inaweza kuwa ni ya Kenya , Nigeria Uganda hata Ghana, afu wewe/ nyie mnaiweka tuu ili mufurahishe nyoyo zenu kwa mapicha ya ngono.

    ReplyDelete
  3. ni shule ya msingi na sio Secodary pia kutaja jina la shule ni kuipotezea sifa hiyo shule
    , lengo ni kuelimishana na si kuharibu,

    ReplyDelete