Loading...

CHEKI PICHA ZA KILICHOJIRI USIKU WA KUMTOA MAMA YEYOO NA NJE BOX NDANI YA MAISHA CLUB

 Weusi jana walipiga show iliyopewa jina la "Usiku wa kumtoa mama Yeyoo Nje Box" kwenye ukumbi wa New maisha  club jijini Dar es Salaam,G nako,Nikki wa pili,Joh Makini,Lord Eyez,Peter Msechu, Ben pol walikuwa ni miongoni mwa waliotoa burudani..
















Unataka Story Zote zisikupite basi Tufuatilie kwenye mitandao ya Kijamii Facebook, Instagram na Twitter kwa jina hilo Hilo la Kishymba

Post a Comment

CodeNirvana
Newer Posts Older Posts
© Copyright Kishymba™ | Designed By Code Nirvana
Back To Top